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MKURUGENZI WA JIJI LA MBEYA CHINI YA OFISI YA RAIS TAMISEMI ANAPENDA KUWATAARIFU WANANCHI, WAKAZI NA WADAU KUWA KWA SASA HALMASHAURI YA JIJI IMEIMARISHA MIFUMO YA UKUSANYAJI WA KODI, ADA,USHURU NA TOZO MBALIMBALI KWA NJIA YA KIELEKTRONIKI (LGRCIS) KUANZIA MWAKA 2014. PINDI UNAPOLIPA  KODI,TOZO,ADA AU USHURU HALMASHAURI HAKIKISHA KUWA UNAPEWA RISITI YA MASHINE SIO YA MKONO.
VILEVILE HALMASHAURI IMESOGEZA HUDUMA ZA KIBENKI YA NMB KATIKA JENGO LA HALMASHAURI ILI KURAHISISHA MALIPO MBALI MBALI YA HALMASHAURI. MFUMO HUU UMEWEKWA NA OFISI YA RAIS – TAMISEMI CHINI YA 
UFADHILI WA SHIRIKA LA MAENDELEO LA DENMARK (DANIDA)
     IMETOLEWA NA MKURUGENZI WA JIJI LA MBEYA
