



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA  
OFISI YA RAIS  
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA  
**HALMASHAURI YA JIJI MBEYA**



56

Barua zote ziandikwe kwa:

Simu: +255 25 2502372 (Simu Maalum)  
+255 25 2502563 (Idara Zote)  
Nukushi: +255 25 2502488  
Tovuti: <http://www.mbeyacc.go.tz>

HALMASHAURI YA JIJI ,  
S.L.P. 149,  
MBEYA  
e-mail: [cd@mbeyacc.go.tz](mailto:cd@mbeyacc.go.tz)

KUMB. NA.MCC/A.20/9/VOLVI/ 56

02.05.2018

# TANGAZO-TANGAZO

Wananchi Wote,  
Halmashauri ya Jiji la Mbeya.

**YAH: TAARIFA YA MAPOKEZI YA TZS 215,957,644.48 IKIWA NI FEDHA ZA MRADI WA TSCP COMPONENT II, MWAKA 2017/ 2018.**

Tafadhali husikeni na mada tajwa hapo juu.

Mkurugenzi wa Jiji la Mbeya anawatangazia Wananchi wote kuwa Halmashauri ya Jiji la Mbeya imepokea fedha kiasi cha **TZS 215,957,644.48**. Ikiwa ni fedha za Mradi wa Kuendeleza Miji ya Kimkakati (Tanzania Strategic Cities Project (TSCP) Componet II) kwa mwaka wa fedha 2017/2018.

Nawatakia utekelezaji Mwema.

  
Amede E.A  
**Kny: Mkurugenzi wa Jiji  
MBEYA**

Nakala: Mkuu wa Wilaya.

Mstahiki Meya wa Jiji.

Mhe. Mbunge Mbeya Mjini

Wakuu wa Idara na Vitengo.

Mratibu wa TSCP – (Hakikisha shughuli zilizo kusudiwa zinafanyika kwa wakati)

Mbao zote za Matangazo