



**JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAISI
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA JJI MBEYA**



Barua zote ziandikwe kwa:

Simu: +255 25 2502372 (Simu Maalum)
+255 25 2502563 (Idara Zote)
Nukushi: +255 25 2502488
Tovuti: <http://www.mbeyacc.go.tz>

**MKURUGENZI WA JIJI,
S.L.P. 149,
MBEYA**
e-mail: cd@mbeyacc.go.tz

TAARIFA KWA UMMA

Kaimu Mkurugenzi wa Halmashauri ya Jiji la Mbeya ndugu Vincent Msolla anapenda kuwataarifu wananchi wote wa Jiji la Mbeya kua kutakua na zoezi la kupima Afya bure kwa wananchi wote wa Mbeya, zoezi hili ambalo linaratibiwa na Mkuu wa Mkoa wa Mbeya Mh Amosi Gabriel Makalla kwa kushirikiana na Ofisi ya Mganga Mkuu wa Mkoa wa Mbeya, Tulia Trust na Wadau mbalimbali litakua ni la siku tano ambalo litaanza siku ya Jumamosi ya tarehe 14/10/2017 hadi Siku ya Jumatano ya tarehe 18/10/2017 katika Viwanja vya CCM Ruanda Nzovwe Jijini Mbeya.

Aidha Kaimu Mkurugenzi Msolla anawaomba wananchi kujitokeza kwa wingi katika zoezi hilo ili kupima Afya zao kwakua ni bahati ya pekee kwa Wananchi wa Mkoa wa Mbeya kwa ujumla kupima Afya bure ambapo kutakua na Madaktari Bingwa wa Magonjwa mbalimbali watakaotoa huduma kwa Wananchi katika Viwanja vya Ruanda Nzovwe.

Katika upimaji huo huduma mbalimbali zitatolewa ikiwa ni pamoja na:

- Ushauri na Upimaji wa VVU
- Huduma za Macho
- Kisukari
- Tohara kwa wanaume
- Uzito (BMI)

- Upimaji wa Kansa ya Mjango wa Kizazi na Matiti
- Huduma za Kinywa na Meno
- Uchangiaji wa Damu
- Msukumo wa Damu (Blood Pressure)

Fika ili utatuliwe tatizo lako na Wataalamu mbalimbali wa Afya.



John Augustino Kilua

Afisa Habari na Uhusiano, Halmashauri ya Jiji

Mbeya

11/10/2017