



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA JIJI MBEYA



Baruazoteziandikwekwa:

Simu: +255 25 2502372 (SimuMaalum)
+255 25 2502563 (IdaraZote)
Nukushi: +255 25 2502488
Tovuti: <http://www.mbeyacc.go.tz>

MKURUGENZI WA JIJI,
S.L.P. 149,
MBEYA
e-mail: cd@mbeyacc.go.tz

UnapojibuTafadhaliTaja:

Kumb. Na.

Tarehe:

Mkurugenzi wa Jiji,
S.L.P 149,
MBEYA.

A: OMBI LA KIBALI CHA KUSAFIRI NJE YA JIJI.

Mimi.....
Naomba kusafiri tarehe..... Kwenda.....
Ambapo nitakaa kwa muda wa siku..... Nitasafiri kwa.....
(taja usafiri utakao tumia)Nategemea kurudi tarehe.....

Madhumuniya safari ni.....
.....
Sahihi.....
Tarehe.....

B.MAONI YA MKUU WA IDARA.

Napendekeza/sipendekezi mwombaji apewe ruhusa ya kusafiri kwa sababu
.....
.....
Sahihi ya mkuu wa Idara.....
Idaraya.....
Tarehe.....

C.UAMUZI WA MKURUGENZI

Nakubali/Sikubali maombi na mapendekezo ya mkuu wa idara kuhusu kusafiri kwa
sababu.....
.....
Sahihi.....
Tarehe.....