

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

MAOMBI YA LESENI ZA VILEO  
(CHINI YA SHERIA YA VILEO)  
10:2:1968

Maelezo

Fomu hii ijazwe nakala mbili na itumwe kwa mwenyekiti wa Bodi ya vileo wilaya.

Maelezo ya maombi:

1. Jina la mwombaji.....
2. Jina la Biashara.....
3. Uraia.....
4. Anuani ya posta/simu .....
5. Mahali pa biashara: Kata.....Mtaa.....  
Namba ya kiwanja.....
6. Mji/kijiji.....
7. Wilaya.....
8. Aina ya leseni.....  
(Tazama ukurasa wa pili wa orodha ya leseni).
9. Leseni ya zamani namba..... iliyotolewa tarehe.....
10. Sahihi ya Mwombaji.....Tarehe.....

B:UAMUZI WA MAMLAKA:

1. Ombi hili limekataliwa/limekubaliwa kwa sababu zifuatazo:  
.....  
.....  
.....  
.....

.....  
TAREHE

.....  
MWENYEKITI

**C: UTOAJI WA LESENI:**

- Namba ya leseni iliyotolewa.....  
Namba yake katika daftari la hesabu.....

.....  
TAREHE

.....  
SAHIHI YA MTOA LESENI

## **BIA NA POMBE KALI**

(Ada zilizokadiriwa na Bodi ya kila wilaya kufuatana na idadi ya sheria ya vileo)

- (i) Kuuza kwa jumla.
- (ii) Uuzaji wa Bia pamoja na pombe kali kwenye maduka ya vyakula
- (iii) Kuuza Bia na pombe kali katika Baa.
- (iv) Kuuza vileo kwenye mgahawa wa vyakula.
- (v) Kuuza vileo kwenye hoteli.
- (vi) Kuuza vileo kwenye mgahawa ndani ya gari moshi.
- (vii) Kuuza vileo kwenye Meli ya abiria.
- (viii) Kuuza vileo kwenye Viwanja vya ndege.
- (ix) Kuuza vileo kwenye Jumba La Cinema.
- (x) Kuuza vileo kwenye kilabu cha mtu binafsi.
- (xi) Kuuza vileo kwenye kilabu cha Wanachama.
- (xii) Kilabu cha wanywaji wa Bia tu.
- (xiii) Kuuza vileo kwenye kantini.
- (xiv) Leseni ya vileo kwa muda wa mwezi mmoja.
- (xv) Uhamisho wa leseni kwenda sehemu nyingine ya kuuzia.

## **POMBE ZA KIENYEJI:**

Chini ya Taarifa ya kawaida Na. 109 ya 4/6/1973

- (i) Utengenezaji na uuzaji kwenye sehemu iliyoruhusiwa tu.
- (ii) Utengenezaji tu na kuuza kwenye sehemu yenye leseni.
- (iii) Utengenezaji tu na kuwauzia watu wenye leseni za vileo.
- (iv) Uuzaji tu bila kutengeneza.
- (v) Kutengeneza pombe kwa ajili ya sherehe.
- (vi) Kuongeza saa za uuzaji.