
TANGAZO LA ZABUNI
 Kwa ajili ya utoaji wa huduma ya kukusanya ushuru wa mazao

1.  Mwaliko huu wa zabuni unatokana na Tangazo la Jumla la Ununuzi (TJU) kwa ajili ya 
HALMASHAURI YA JIJI - MBEYA kwa Mwaka wa fedha 2022/2023. 

2.  Halmashauri ya Jiji Mbeya imetenga fedha kwa ajili ya utekelezaji wa huduma za 
Kukusanya Ushuru wa Mazao katika mwaka wa fedha 2022/2023. Inakusudiwa 
kuwa sehemu ya fedha zitakazokusanywa zitatumika kugharamia malipo halali chini 
ya mkataba ambao unatolewa katika mwaliko huu wa zabuni. 

3.  Kitabu cha zabuni kinauzwa Tshs 100,000/=. Unakaribishwa kununua zabuni ofisi za 
Halmashauri ya Jiji-Mbeya kama inavyoelekezwa kwenye sehemu ya 4 ya tangazo 
hili.

4.  Nyaraka zote zijazwe kikamilifu kwa kuainisha Namba ya zabuni LGA/069/2022-
2023/NCS/01. – “HUDUMA YA KUKUSANYA USHURU WA MAZAO.” Vitabu 
vya zabuni vinachukuliwa na kuwasilishwa kwa:

Katibu wa Bodi ya Zabuni, 
Halmashauri ya Jiji- Mbeya,

S.L.P 149, Mkabala na Jengo la posta,
Ghorofa ya kwanza, Chumba namba 107

MBEYA.
 
5.  Tarehe ya mwisho ya kuwasilisha zabuni ni 8 Julai, 2022 kabla ya Saa 4:00 Asubuhi. 

Kotesheni zitafunguliwa  saa 4.30Tarehe 8 Julai 2022 katika ukumbi wa mikutano 
uliopo ofisi za Halmshauri ya Jiji Mbeya.

6.  Kotesheni ambazo hazijawasilishwa au zilizowasilishwa katika muundo usiokubalika 
hazitakubaliwa wala kuzingatiwa kwa ajili ya tathmini bila kujali mazingira yoyote yale.

Triphonia A. Kisiga
Kaimu Mkurugenzi wa Jiji
Halmashauri ya Jiji Mbeya

HALMASHAURI YA JIJI MBEYA

Namba ya Zabuni: LGA/069/2022-2023/NCS/01
      Tarehe:  26   Juni, 2022


