



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA JIJI MBEYA



Barua zote ziandikawe kwa:

Simu: +255 25 2502372 (Simu Maalum)
+255 25 2502563 (Idara Zote)
Nukushi: +255 25 2502488
Tovuti: <http://www.mbeyacc.go.tz>

HALMASHAURI YA JIJI,
S.L.P. 149,
MBEYA
e-mail: cd@mbeyacc.go.tz

KUMB. NA.MCC/A.20/9/VOL.VII/53

30/12/2022

TANGAZO:

Wananchi Wote,
Halmashauri ya jiji la Mbeya.

**YAH: MAPOKEZI YA FEDHA ZA MATUMIZI MENGINEYO
(OC) MWEZI DISEMBA 2022 TSH. 29,595,000.00**

Tafadhali husikeni na mada tajwa hapo juu.

Mkurugenzi wa Halmashauri ya Jiji la Mbeya anawatangazia wananchi wote kuwa Halmashauri ya Jiji la Mbeya imepokea fedha shilingi 29,595,000.00 kwa mwezi Disemba 2022 ikiwa ni fedha za Matumizi Mengineyo (OC) kwa mwaka wa fedha 2022/2023 kwa mchanganuo ufuatao: -

MATUMIZI MENGINEYO

A: FEDHA

SN	IDARA /KITENGO	OC PROPER (URATIBU WA HUDUMA NDOGO ZA FEDHA)	JUMLA
1	FEDHA	2,158,000.00	2,158,000.00

B: IDARA YA ELIMU MSINGI

SN	IDARA	OC PROPER	JUMLA
1	ELIMU-SMSINGI	5,027,000.00	5,027,000.00

C: IDARA YA ELIMU SEKONDARI

SN	IDARA	OC PROPER	JUMLA
1	ELIMU-SEKONDARI	4,215,000.00	4,215,000.00

D: IDARA YA UJENZI

SN	IDARA	MATUMIZI MENGINEYO	JUMLA
1	UJENZI	2,026,000.00	2,026,000.00

E: IDARA YA KILIMO

SN	IDARA	MATUMIZI MENGINEYO	JUMLA
1	KILIMO	3,129,000.00	3,129,000.00

F: IDARA YA AFYA

SN	IDARA	MATUMIZI MENGINEYO	ON CALL ALLOWANCE	JUMLA
1	AFYA	8,458,000.00	4,582,000.00	13,040,000

Ofisi ya Mkurugenzi wa Jiji inawataka Wakuu wa Idara za Elimu msingi, Elimu Sekondari, Utawala, Kilimo, ujenzi, na Afya kuhakikisha kuwa fedha hizi zinatumiwa kama ilivyopangwa na kuidhinishwa kwenye Mpango na Bajeti (MTEF) ya Halmashauri ya Jiji kwa Mwaka 2022/2023.

Nawatakiwa utekelezaji Mwema.



CPA Fabian P. Massawe
Kny: Mkurugenzi wa Jiji
MBEYA

Nakala: Mkuu wa Wilaya,
Wakuu wa Idara na Vitengo,
Mbao zote za Matangazo

Wakuu wa Idara: Ainisheni mgao wa matumizi ya fedha hizo katika vifungu kwa ajili ya matumizi katika Mfumo wa MUSE ili malipo yafanyike kwa wakati mkizingatia shughuli zilizofanyika kabla ya kupokea fedha ' au 'Commitment' mlizokwisha fanya.