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MKURUGENZI WA HALMASHAURI YA JIJI LA MBEYA ANAWATANGAZIA WANANCHI NA WAFANYABIASHARA WOTE KULIPA ADA/KODI/USHURU NA TOZO MBALIMBALI ZA HALMASHAURI YA JIJI  NDANI YA MUDA ULIOPANGWA KWA MUJIBU WA SHERIA.
ADA/TOZO/USHURU NA KODI HIZO NI:

· Ada ya leseni za biashara

· Ada ya leseni za vileo

· Ushuru wa huduma (service levy)

· Ushuru wa malazi (Hotel/guest levy)

· Ushuru wa maegesho

· Ushuru wa soko

· Ada za vyumba vya biashara

· Kodi ya maeneo ya wazi

· Ada ya taka

· Ushuru wa mazao

· Ushuru wa stendi

· Ushuru wa maeneo ya kuosha magari

· Ushuru wa machinjio na ukaguzi wa nyama

· Ada ya kupima afya

· Vibali vya ujenzi

*Tafadhali lipa kwa wakati kuepuKa Usumbufu*

Imetolewa na:

Mkurugenzi wa Halmashauri 
ya Jiji la Mbeya

