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TANGAZO LA MAPOKEZI YA
FEDHA

Wananchi Wote,
Halmashauri ya Jiji la Mbeya.

YAH: TAARIFA YA MAPOKEZI YA TZS 54,560,000/=IKIWA NI
FEDHA ZA UNICEF ROBO YA NNE, MWAKA 2017/ 2018.

Tafadhali husikeni na mada tajwa hapo juu.

Mkurugenzi wa Jiji la Mbeya anawatangazia Wananchi wote kuwa Halmashauri ya Jiji -
la Mbeya imepokea fedha kiasi cha TZS 54,560,000/=. Ikiwa ni fedha za UNICEE-
kwa ajili ya kuendesha Mafunzo ya Elimu ya Jinsia, Ulinzi wa Mtoto na
uanzishaji wa Vilabu vya Tuseme kwa shule 20 za Halmashauri ya Jiji kwa
mwaka wa fedha 2017/2018.

Nawatakia utekelezaji Mwema.
Amede E.A,
Kny: Mkurugenzi wa Jiji
MBEYA . - & =
Nakala: Mkuu wa Wilaya. s
Mstahiki Meya wa Jiji.
Mhe. Mbunge Mbeya Mjini
Wakuu wa Idara na Vitengo.
Afisa Elimu Msingi — (Tafadhali hakikisha fedha hizi zinatumika kwa wakati
Kutekeleza shughuli zilizokusudiwa katika mpango na
Bajet1 2017/2018 iliyoidhinishwa na BARAZA)
Mbao zote za Matangazo



