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MKURUGENZI WA JIJI LA MBEYA ANAPENDA KUWATAARIFU WANANCHI NA WAKAZI WOTE WA JIJI LA MBEYA KUWA HALMASHAURI YA JIJI IMEJENGA MIUNDOMBINU YA BARABARA, KITUO CHA MABASI ENEO LA NANE NANE, DAMPO LA KISASA LA NSALAGA, MIFEREJI YA MAJI KATIKA MAENEO MBALIMBALI YA JIJI NA KUWEKA TAA ZA BARABARANI KWENYE BARABARA ZOTE ZILIZOJENGWA CHINI YA MRADI WA UENDELEZAJI MIJI YA KIMKAKATI (TANZANIA STRATEGIC CITIES PROJECT)
MIRADI HII YOTE INAJENGWA CHINI YA OFISI YA RAIS TAMISEMI KWA UFADHILI WA BENKI YA DUNIA NA SHIRIKA LA MAENDELEO LA DERNMARK (DANIDA)
ENYI WANANCHI NA WAKAZI WOTE WA JIJI LA MBEYA MNATAKIWA KUITUNZA NA KUILINDA MIUNDOMBINU HII YOTE KWA MAENDELEO YA JIJI LETU

ENDAPO UTAONA UHARIBIFU WOWOTE JUU YA MIUNDO MBINU HII TAFADHALI WASILIANA NA OFISI YA MKURUGENZI WA JIJI AU MENEJA WA TARURA KWA NAMBA ZA SIMU 0759398340 AU OFISI YA MTENDAJI WA KATA/MTAA ILIYO KARIBU NAWE
Imetolewa na:

Mkurugenzi wa Halmashauri ya Jiji la Mbeya

*Sote tujenge Jiji letu*
