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TANGAZO LA NAFASI ZA KAZI

Mkurugenzi wa Halmashauri ya Jiji la Mbeya amepata kibali cha ajira Mpya cha tarehe
06 Aprili, 2023 chenye Kumb.Na.97/228/01/ “TEMP”/06 kutoka kwa Katibu Mkuu Ofisi
ya Rais Menejimenti ya Utumishi wa Umma na Utawala Bora,Hivyo anakaribisha
maombi ya kazi kutoka kwa Watanzania wenye sifa zinazotakiwa kujaza nafasi

ifuatayo:-

2. MWANDISHI MWENDESHA OFISI I, NAFASI MBILI (2)

2.1 SIFA ZA MWOMBAJI
Waombaiji wawe na cheti cha kidato cha Nne (form IV) au VI aliyehitimu mafunzo ya
stashahada (DIPLOMA) ya Uhazili au cheti cha NTA level 6 ya Uhazili. Aidha, wawe
wamefaulu somo la Hatimkato ya Kiswahili na Kingereza maneno 80 kwa dakika moja
na kupata programu za komputa za ofisi kama vile: word, Excel, Powerpoint, Internet,

Email na Publisher kutoka chuo chochote kinachotambulika na serikali.

2.2 MAJUKUMU
(i) Kuchapa barua, taarifa na nyaraka za kawaida na siri;
(ii) Kupokea wageni na kuwasaili shida zao, na kuwaelekeza sehemu
wanapoweza kushughulikiwa;
(i)  Kutunza taarifa na Kumbukumbu za matukio, miadi, wageni, tarehe za
vikao, safari za Mkuu wake na ratiba ya kazi zingine;
(iv) Kutafuta majalada na nyaraka zinazohitajika katika utekelezaji wa

majukumu ya kazi;
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(V) Kupokea majalada na kusambaza kwa maofisa walio katika
|dara/Kitengo/Sehemu husika;

(viy Kukusanya, kutunza na kuyarejesha majalada na nyaraka sehemu
zinazohusika;

(viij Kupanga dondoo na kufanya maandalizi ya vikao mbalimbali ; na

(vii) Kuandaa orodha ya mabhitaji ya vifaa vya ofisi.

2.3 MSHAHARA
Kwa kuzingatia Ngazi za Mishahara ya serikali yaani TGS C.

. MASHARTI YA JUMLA
i) Waombaji wawe ni raia wa Tanzania mwenye umri kati ya miaka 18 hadi
45.

i1) Waombaji wawasilishe picha mbili za hivi karibuni.

iii) Waombaji  wawasilishe maelezo  binafsi  (Curriculam  Vitae)
yanayojitosheleza (Detailed CV) yenye anuani na namba za simu za
kuaminika pamoja na majina ya wadhamini watatu (Referees) wa
kuaminika.

iv) Waombaji waambatanishe nakala ya vyeti vya masomo na taaluma na
cheti cha kuzaliwa.Muombaji atakayewasilisha“Result slip” “Statement of
results” “Provisional results” au “Transcript”. HAVITAKUBALIKA.

V) Kwa waliosoma nje ya nchi elimu ya kidato cha nne na kidato cha sita
wawasilishe uthibitisho kutoka Baraza la Mitahani la Tanzania (NECTA).

vi) Kwa waliomaliza vyuo nje ya nchi wawasilishe uthibitisho kutoka Tume ya
Vyuo Vikuu (TCU).

vii)  Waombaji watakaokidhi sifa zinazotakiwa ndio pekee watakaoitwa katika
usaili.

viii) Waombaji waandike namba ya kitambulisho cha Taifa katika barua za
maombi au waambatishe nakala ya Kitambulisho cha Taifa kutoka
Mamlaka ya Vitambulisho vya Taifa (NIDA).

ix) Mwisho wa kuwasilisha maombi ni tarehe 24/07/2023
saa 9:30 Alasiri.
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MUHIMU: Kumbuka kuambatanisha barua yako ya maombi ya kazi iliyosainiwa pamoja

na vyeti vya elimu na nyaraka zote zinazohitajika. Maombi yote yatumwe kwa njia ya

posta kwa anuani ifuatayo:-

Mkurugenzi wa Jiji,
Halmashauri ya Jiji la Mbeya,
S.L.P 149,

MBEYA.

Tangazo hili pia linapatikana katika tovuti ya Halmashauri www.mbeyacc.go.tz .
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John J. Nchimbi,
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HALMASHAURI YA JIJI LA MBEYA.

MKURUGENZ! WA JIJi
HALMASHAURI YA JMJI
MBEYA

Tangazo hili limetolewa na:-

Ofisi Kuu ya Halmashauri ya Jiji, Mtaa wa Soko Kuu, S.L.P 149, Mbeya, Simu: +255 25 2502372,
Nukushi:+255 25 2502488,Barua pepe:cd@mbeyacc.go.tz,Tovuti:www.mbeyacc.go.tz



